ผู้เขียน หัวข้อ: หาน้องวัยทำงาน แถวชลบุรีและพื้นที่ใกล้เคียง  (อ่าน 494 ครั้ง)

Diony

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
พี่อยากได้น้องดูแลสักคน ขอเป็นน้องวัยทำงาน อายุ 25 ขึ้นไปนะครับ ที่ทำงานหรืออยู่ในพื้นที่ชลบุรี
พี่วัย 40 ต้องการอยากมีน้องสักคน ไว้พูดคุย ไว้ดูแลช่วยเหลือดูแลซัพพอร์ทกัน ครับ
ขอคนที่คุยแล้วรู้สึกคลิกกันและพูดคุยเข้าใจกัน สเปคพี่มีเท่านี้ครับ
เรื่องเงิน พี่ไม่มีปัญหาครับ ... หากน้องๆคนไหนสนใจ สามารถส่ง ID Line เมลพี่ได้เลยนะครับ

dionysus339(แอท)gmail.com

หวังว่าจะได้ดูแลกันนะครับ

Diony

• Newbie
  • *
Re: หาน้องวัยทำงาน แถวชลบุรีและพื้นที่ใกล้เคียง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2022, 10:51:37 AM »
พี่หาน้องดูแลนะครับ ระยะยาว

Diony

• Newbie
  • *
Re: หาน้องวัยทำงาน แถวชลบุรีและพื้นที่ใกล้เคียง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2022, 10:29:15 AM »
...

Diony

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2022, 10:33:55 AM »
dionysus339(แอท)gmail.com