ผู้เขียน หัวข้อ: พี่หาน้องสาวดูแล/ซัพพอร์ท ตามตกลง ..แถวชลบุรี  (อ่าน 604 ครั้ง)

Diony

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
พี่หาน้องสาวที่เดือดร้อนทางการเงินหรือน้องคนไหนอยากได้พี่ดูแลสักคนไว้ซัพพอร์ท ลองติดต่อพี่ได้นะครับ
พี่อยากได้น้องดูแลสักคนครับ อาจจะระยะยาวหรือระยะสั้นก็ได้ แล้วแต่น้องสะดวก

ที่แน่นอน พี่ไม่วุ่นวายเรื่องส่วนตัวของน้องแน่นอนครับ ...และเรื่องของเราจะเป็นแค่ความลับของเราแค่ 2 คนครับ

ส่วนน้องคนไหน ที่เดือดร้อนเรื่องเงินเท่าไหร่ หรือต้องการใช้พี่ช่วยแบบไหน ซัพพอร์ทยังไง
ลองส่งรายละเอียดและลองมาส่งช่องทางการติดต่อมาที่เมลพี่นะครับ
dionysus339(แอท)gmail.com

ปล* พี่อยากได้น้องอยู่แถวชลบุรีนะครับ จะได้เดินทางไปหาสะดวก
และพี่ก็อยากมีน้องสักคน ไว้พูดคุย เทคแคร์กัน สักคนครับ
อยากได้น้องวัยทำงานหรือเพิ่งเรียนจบใหม่ รูปร่าง หน้าดี ที่สำคัญคือ คุยง่าย รู้เรื่อง

พี่เป็นคนใจดีครับ คุยง่าย วัย 40 ปี ลองมาส่งข้อมูลช่องทางการติดต่อมานะครับ หากสนใจ

Diony

• Newbie
  • *
Re: พี่หาน้องสาวดูแล/ซัพพอร์ท ตามตกลง ..แถวชลบุรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 09:52:37 AM »
ส่วนบัคเจตเรื่องเงิน เบื้องต้น พี่ให้ได้ 20K/เดือนครับ

หากอนาคตพัฒนา ไปได้ดี อาจจะเพิ่มเติมได้ครับ  **04**

Diony

• Newbie
  • *
Re: พี่หาน้องสาวดูแล/ซัพพอร์ท ตามตกลง ..แถวชลบุรี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 10:04:44 AM »
 **12**

Diony

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 10:46:26 AM »
 **26**

Diony

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 03:43:16 PM »
 **40**

Diony

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 05:04:50 PM »
 **02**