ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ที่ใช้ชื่อในไลน์ว่า Mos คนนี้เคยเบี้ยวใครไหมคะ  (อ่าน 3013 ครั้ง)

hinatashoyo

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
สวัสดีค่ะ เราอยากสอบถามเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆในกลุ่มนี้น่ะค่ะมีใครเคยพบหรือเคยพูดคุยกับพี่คนนี้ ที่ตั้งชื่อในไลน์ว่า Mos ไหมคะ
เผอิญเราไปพบพี่เขาแล้ว แต่ยังไม่ได้ค่าขนมน่ะค่ะอีกทั้งเรายังลืมกระเป๋าตังไว้ที่บ้านพี่เขาด้วย เราควรทำยังไงดีคะ พี่เขาเคยเบี้ยวหรือหลอกใครในนี้มาก่อนไหมคะ รบกวนคอมเม้นหรือทักมาบอกเราทีนะคะ เรากลัวมากๆ เห็นพี่เคยบอกว่าเคยดูแลสาวๆในกลุ่มนี้มาแล้วน่ะค่ะ

hinatashoyo

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: พี่ที่ใช้ชื่อในไลน์ว่า Mos คนนี้เคยเบี้ยวใครไหมคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2022, 04:14:49 PM »
นี่ค่อรูปหน้าโปรน่ะค่ะ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
Re: พี่ที่ใช้ชื่อในไลน์ว่า Mos คนนี้เคยเบี้ยวใครไหมคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2022, 12:35:20 AM »
แล้วติดต่อไม่ได้หรอคะ
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!