ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ช่วยเหลือหน่อยค่ะ เป็นแม่ลูกอ่อน อยากหาพี่ช่วยดูแลปลดหนี้หน่อยค่ะไม่ไหวแล้ว  (อ่าน 550 ครั้ง)

Nina100

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
ตอนนี้ลำบากแสนเข็ญเหลือเกินค่ะ
งานไม่ได้ทำเงินจะกินก็ไม่มี ค้างค่าห้อง4เดือนแล้วค่ะ
(มีหลักฐานนะคะว่าค้างจริงๆ)

ตั้งแต่ก่อนคลอด จนคลอด เพราะว่าข๊อตมาตลอด
หาเงินได้ก็ต้องไว้จ่ายค่าหมอค่าคลอด
จนคลอดก้ยังไม่ฟื้นเลย
ดีที่ลูกกินนมแม่ แต่เปลืองแพมเพิส เคยลองใช้ผ้าอ้อมแล้วค่ะ แต่ไม่ไหว เปลี่ยนทุกครึ่งชม.เลย
ซักไม่ไหวค่ะ แค่เวลานอนก็จะไม่มีแล้ว

หาพี่ใจดีมาช่วยดึงขึ้นจากวิกฤตนี้ทีเถอะค่ะ.

แค่ให้นู๋จ่ายค่าห้องที่ค้าง มีเงินกินประทังให้รอดต่อเดือนก็พอ รอลูกครบ5เดือนจะสมัครงานแล้วจ้างเขาเลี้ยง
ไม่ได้คิดจะนั่งไปนอนๆอยู่สบายๆนะคะ

พิกัดอยู่ลาดพร้าว101ค่ะ
​​​​​​อายุ34แล้วค่ะ ผิวสีแทน มีรอยสัก
น้ำหนัก ล่าสุด 55สูง163
.❣️ขอพี่พร้อมช่วยจริงๆนะคะ หลอกคุย หลอกนัดนี้ไม่เอา
เคยเจอบอกจะโอนช่วยสุดท้ายหายไป

❣️แอดมาได้ค่ะ id newmma

JetXD

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
สวัสดีครับ
เจต นะครับ

ช่วงนี้ไม่ได้ทำงานก็ไม่มีรายได้เลยหรอครับ

แล้วพ่อของลูกเขาไม่ได้จ่ายค่าเช่าห้องพักหรอครับ

ท่าทางจะลำบากนะครับ