ผู้เขียน หัวข้อ: หากิ๊ก นิสัยสปอร์ต ใจดี วัย40+ ค่ะ*-*  (อ่าน 172 ครั้ง)

Angel3695

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
หากิ๊ก นิสัยสปอร์ต ใจดี วัย40+ ค่ะ*-*
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2022, 09:34:41 AM »
🥰🥰 สาวออฟฟิต หน้าตาธรรมดา รูปร่างอวบนิดๆนะคะ ขอพี่ๆที่รับได้หรือชอบสาวอวบ กอดอุ่นค่ะ แต่นิสัยดี จริงใจ ใส่ใจ ร่าเริง ยิ้มเก่ง
ขี้อ้อน สุภาพ สะอาด วางตัวดี ไม่ก้าวก่ายเรื่องส่วนตัวทุกกรณี ทุกอย่างเป็นความลับ ไม่งี้เง่างอแง เอาใจเก่ง ทำงานบ้านเก่ง

🥰 หาพี่ชาย สปอร์ต ใจดี วัย 40+
ดูแลรายเดือน คุยกันตามตกลงค่ะ

มีงานทำเป็นหลักเป็นแหล่ง แต่ค่าใช้จ่ายไม่พอเลยอยากมีคน support

☺#เน้นจริงใจให้กันค่ะ #ไม่ชอบเปลี่ยนบ่อยๆค่ะ

>> ขอคนที่ชอบผู้ใหญ่วัยทำงาน มีความรับผิดชอบ คุยกันรู้เรื่องไม่งี่เง่า ไม่เอาแต่ใจ ไม่ก้าวก่ายวุ่นวายเรื่องส่วนตัว รู้หน้าที่ตัวเองดีว่าสถานะไหน ไม่จิกไม่กัดหรือทำให้พี่ลำบากใจตอนคบกันแน่ๆค่ะ

>>> ใครรู้ตัวว่าชอบสเปกแบบนี้  ทักPM มาคุยกันก่อนได้นะคะ^^

อายุ 40+ ขึ้นไป *
สามารถช่วยเหลือกันได้ - ดูแลกันได้ค่ะ
ไม่ฟิกเวลาเจอ เจอกันตอนสะดวกทั้งสองฝ่าย ไม่หลอกลวงกันแน่นอนค่ะ หาจริงค่ะ

ลองมาคุยทำความรู้จักกันนะคะ **36**