ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ซัพพอร์ตระยะยาว อ่านรายละเอียดก่อนแอดคะ  (อ่าน 498 ครั้ง)

Neko jump

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 3
 **39** 

ทำงานออฟฟิศค่ะ อยากมีผู้ใหญ่คอยดูแลซัพพอตค่าใช้จ่าย เน้นคุยสบายใจ ขอพี่ที่ชอบสาวอวบ
หาพี่วัยผู้ใหญ่ มาทำความรู้จักกัน มาดูแลกันคุยกันแบบผู้ใหญ่นะคะ สุภาพ ไม่เอาเปรียบกัน ไม่วุ่นวายให้เกิดความอึดอัด เข้าใจในสถานะและความสัมพันธ์คะ ไม่สะดวกเดินทางสมุทรสาคร

Nesukojung
ถ้าวันนึงเราใจร้าย ขอให้รู้ไว้ว่าเราเคยใจดีที่สุดมาแล้ว.

อยู่กับใครแล้วพูดมาก นั่นแหละคือความสบายใจ ^^