ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งคลอดได้เดือนกว่าโพสต์หาคนช่วยไม่มีเลยค่ะถ้ารับงานจะมีคนนัดไหมคะ  (อ่าน 338 ครั้ง)

Nina100

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
หาพี่ช่วยนัดค่ะแต่ขอพี่ไม่รุนแรงนะคะ  เพราะเพิ่งคลอดมายังไม่ 2 เดือนเลยยังไม่ได้ลองเลยตั้งแต่คลอดกลัวจะเจ็บ
แต่ต้องหาเงินจ่ายค่าห้องค่ะเพราะค้างอยู่ 4 เดือน
โพสต์หาคนดูแลไปนานมากไม่มีใครช่วยเหลือเลยสักคน
มีใครสนใจนัดงานแม่ลูกอ่อนไหมคะ
เรท 1,500 บาทต่อ 1 น้ำต่อ 1 ชั่วโมงราคารวมห้อง
พิกัดลาดพร้าว 101 แยก 38 ค่ะ
ขอพี่ที่เข้าใจนะคะถ้ารับงานน่าจะต้องพาลูกไปด้วยเพราะไม่มีคนดูจริงๆ
อย่าดราม่านะคะหนูต้องหาเงินรวมจ่ายค่าห้องไม่งั้นสิ้นเดือนนี้ก็ทบ 5 เดือนเขเดือนเขาไล่หนูออกแน่ๆ

หน้าตาธรรมดาค่ะไม่ได้สวยและก็โทรมด้วยนิดหน่อยเพราะตอนนี้เลี้ยงลูกนอนน้อย
​​​​​​​สูง 163 หนัก 55 ตอนนี้หน้าอก 36 ค่ะ

ไอดี newmma