ผู้เขียน หัวข้อ: หาน้องดูแลรายเดือน อายุ 20-40 เรท 100K หรือมากกว่า  (อ่าน 272 ครั้ง)

teeyo

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
โปรดอ่านรายละเอียดให้เข้าใจก่อนส่งนะครับ

หาน้องดูแลระยะยาวรายเดือนไม่ต้องการครั้งเดียวดูแลกันยาวๆ ทุกอย่างเป็นความลับ เรท50,000-100,000จนถึงแสนกว่าก็ได้ ถ้าถูกใจหากได้ตามสเปคที่ต้องการนิสัยดีคุยกันรู้เรื่องรับรองไม่เสียเวลาเปล่าๆแน่นอนครับเจอกันเดือนละ 2-3 ครั้งแค่นั้น (พี่ไม่ค่อยว่าง)

ขอสเปคตามนี้เลยนะครับ

หน้าตาดีสวยีไม่ต้องสวยมากอายุ 20-35 ปี ส่วนสูง160 ขึ้นไป ผิวออกทางขาวเท่านั้น หน้าอก34 ขึ้นไปทำนมก็ได้ หุ่นดี ไม่มีสักเยอะๆ นิดหน่อยโอเค หน้าตาไม่เน้นมากขอเน้นตามที่บอกเท่านั้น

ถ้าน้องคนไหนตรงตามนี้ส่งมาเลยครับ ไม่เสียเวลาแน่นอน ต้องการสเปคตรงตามนี้เลยแปะๆ พี่อายุไม่เยอะมากขอเลือกสิ่งที่ชอบนะครับ อาจจะเรื่องมากสักนิดเพราะต้องการสิ่งที่ถูกใจเท่านั้นครับ ถ้าน้องท่านใดตรงตามนี้ส่งมาด่วนเลยครับ

ส่งเมลมาได้เลยนะครับ ส่งมาพร้อมรายละเอียดตัวเองเลยนะครับจะได้ไม่เสียเวลากันทั้งสองฝ่าย buddy_teena(แอท)ฮอดเมล.คอม อย่าลืมนะครับ ส่งมาพร้อมรายละเอียดเลยครับ

ปล.ทักไปทีหายไปทีไม่เอานะครับ และก็คุยกล้าๆกลัวๆ ไม่ชัดเจนไม่เอานะครับ เสียเวลาเปล่าๆ

ขอคนสเปคตามนี้เท่านั้น ถ้าไม่ตรงไม่ต้องส่งมานะครับ

จะได้ไม่เสียเวลากันครับ