ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ใจดีช่วยเหลือระยะยาวค่ะ หนูอยู่กทม ลำบากค่ะ ไม่รู้จะทำยังไงแล้ว พยายามแล้วจริงๆ หนูขาวอวบ  (อ่าน 380 ครั้ง)

Mondaygalz

• Sr. Member
  • People Like This 9
หาพี่ใจดีช่วยเหลือระยะยาวค่ะ หนูอยู่กทม ลำบากค่ะ ไม่รู้จะทำยังไงแล้ว พยายามแล้วจริงๆ หนูขาวอวบ ไหวเท่าไหร่คุยได้นะคะ

ตอนนี้ยังหางานใหม่ไม่ได้ค่ะ เรียนโทมา เจอโควิดไปไม่เป็นเลยค่ะ

มีหนี้สินที่ต้องชำระ ภาระหนักมาก ไม่ไหวจริงๆจนต้องมาหาพี่ดูแลค่ะ

ขอบคุณที่รับฟังนะคะ หากสนใจดูแลติดต่อมานะคะ

Line: ihatemonday.co