ผู้เขียน หัวข้อ: FWB รักก่อนคนนั้นแพ้ ?  (อ่าน 2947 ครั้ง)

ZzRisa

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
FWB รักก่อนคนนั้นแพ้ ?
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2022, 01:46:20 AM »
สวัสดี ค่ะ 1/07/65 

ขอให้เป็นการเริ่มต้น ที่ดีของทุกคนนะคะ
จั่ว topic ไปแบบนั้น เพราะเจอแต่ ความสัมพันธ์ FWB

ตัวหนูเองก็โสดลูก 1 
ใจนึงก็คิดว่าดีนะ ความสัมพันธ์แบบนี้
แต่อีกใจ ไม่ดีเลยค่ะ
อยู่คนเดียวมาตั้งนาน ทำอะไรด้วยตัวเองมาตลอด
เชื่อว่าตัวเองเป็น แม่ที่แข็งแกร่งและเป็นลูกที่โคตรกตัญญู สู้ชีวิต

พอมีคนเข้ามาทำดี อ่อนโยน เอาใจใส่
ทำให้รู้ว่า ตัวเองโคตรอ่อนแอ งอแง ขั้นสุดเลย
เห้อออ พอเป็นแบบนี้ ใจมันเซ หน่ะสิค่ะ
อยากให้อีกฝ่ายคิดกับเรามากกว่า FWB
อ่อ แต่หนูเองมีกฏนะคะ ไม่ผิดศีลข้อ 3  **04**

แต่ก็เป็นไปไม่ได้ค่ะ ผช ไม่อยากมีแฟน สนุกกับความสัมพันธ์แบบนี้
ไม่ได้เสียใจฟูมฟายนะคะ เข้าใจในสถานะดีค่ะ
เพราะหนูเองก็ อยากมีแฟน แต่ก็ไม่รู้ว่า พอได้มีใครจริงๆ ตัวเองจะเป็นยังไง

เรื่องผ่านมาสักพักละคะ ตอนนี้เลยกลายเป็นว่า
 ไม่มีคนคุยด้วย ถึงต้องมาพิมพ์ ในนี้ 555  **25**

ในวันที่รู้สึกแย่ๆโหยหา อ้อมกอด มากๆเลย   **36**

สุดท้าย เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่ประสบปัญหานะคะ

ทักทายมาคุยกันได้นะคะ
 ( ยังรับจ้างเที่ยวนะคะ  รายได้เสริม อิอิ)
ไม่ได้รับบ่อย ต้องขอโทดด้วยนะคะ 
ส่วนตัวทำงานประจำด้วยค่ะ
 **35**

Happy2022

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: FWB รักก่อนคนนั้นแพ้ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2022, 08:15:06 PM »
สวัสดีครับ​ อยากรู้จัก
ขอไอดีไลน์