ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ช่วยค่ะ 5,000 มาจ้างเที่ยวที่พัทยา แล้วโดนเท  (อ่าน 584 ครั้ง)

INK

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หาพี่ช่วย 5,000 ค่ะ เดือดร้อนจำเป็นต้องใช้มากๆ ตอนนี้อยู่พัทยา มารับจ้างเที่ยว 3วัน2คืน จาก กทม นั้งรถพี่เขามาเมื่อวาน ทุกอย่างปกติหมด ไปกินข้าวมื้อเย็น กลับมาที่ รร ก็ขอเงินพี่เขาก่อน เพราะต้องจ่ายค่าห้องด่วนมากๆ พี่เขาก็ไม่ยอมให้ จะมีอะไรด้วยอย่างเดียว โดยตกลงกันว่าจ้างเที่ยว เราจะไม่มีอะไรกัน เขาก็ไม่ยอมให้ พยายามคุยกับพี่เขาด้วยเหตุผล ว่าคุยกันตกลงกันมาตั้งแต่ กทม แล้ว แต่ก็ไม่มีอะไรดีขึ้น อยู่ๆพี่เขาก็บอกว่า จะขอลงไปดื่มข้างล่าง รร คือพี่เขาไม่ได้เอาอะไรเข้ามาที่ห้องด้วย นอกจาก โทรศัพท์ เขาออกไป ก็คิดว่าเดี๋ยวพี่เขาก็กลับมา จนหลับไปเมื่อคืนพี่เขาก็ไม่กลับ ไลน์ไปไม่ตอบ ช่วยด้วยค่ะ ตอนนี้ตันมาก ค่าห้องช่วงนี้ช้าทุกเดือนจนเจ้าของหอบอกจะล็อคห้องแล้วเมื่อวาน ตอนนี้ก็ไม่รู้จะกลับยังไง พี่ที่พอช่วยได้ ช่วยหน่อยค่ะ😭 จ้างเที่ยว หรือหาน้องดูแลระยะยาวอยู่ก็ได้ค่ะ เดือนละ 20,000 แอดไลน์ มาคิวอาร์โค้ดข้างล่างทีนะคะ🙏🏻

INK

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: หาพี่ช่วยค่ะ 5,000 มาจ้างเที่ยวที่พัทยา แล้วโดนเท
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2022, 12:00:04 PM »
ไลน์ค่ะ

bkkman

• Sr. Member
  • People Like This 52
Re: หาพี่ช่วยค่ะ 5,000 มาจ้างเที่ยวที่พัทยา แล้วโดนเท
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2022, 02:33:25 PM »
ไปสืบสิครับว่าใครจองห้องไว้ใช้ชื่ออะไรที่จ่างค่าห้องนั้นแหละ