ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ดูแล/ช่วยเหลือค่ะ คบกันไปยาวๆค่ะ  (อ่าน 622 ครั้ง)

hinatashoyo

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
    สวัสดีค่ะ น้องเป็นสาวมหาลัยที่กำลังเดือดร้อน มาหาพี่ๆใจดีช่วยเหลือ/ดูแล ค่าใช้จ่าย15k/ด ค่ะ น้องสุภาพ ซื่อสัตย์ และทุกอย่างเป็นความลับค่ะ น้องสะอาดแน่นอน100% ดังนั้นพี่มั่นใจเรื่องความปลอดภัยของน้องได้เลยนะคะ หากพี่ๆคนไหนสนใจลองแอดไลน์มาพูดคุยสอบถามกันได้ค่ะ (แอท)210bfzsy ขอขอบคุณค่ะ<3
    *แนะนำพี่ๆอ่านรายระเอียดโพสต์น้องดีๆก่อนนะคะ*