ผู้เขียน หัวข้อ: ("-;-") จีบฉันบ้าง หากหัวใจยังว่างไม่มีใคร  (อ่าน 731 ครั้ง)

RainBow.

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
โสดดดดด มากกก อยากหาคนดูแลค่ะ ระยะยาวนะคะ
จขกท. ไม่มีพันธะ ว่างๆชอบเที่ยว ตจว. คนเดียว (หากมีพี่เที่ยวด้วยคงอาจจะดี)
วัยสามสิบต้นๆ หน้าตาดี การศึกษาดี เป็นผู้ใหญ่เวลาอยู่ที่ทำงาน เป็นแมวน้อยเวลาอยู่กับ ผช. 😚 (อ้อนๆๆ)
เคยลงหาคนดูแลแต่ยังไม่เจอคนที่คลิกกัน ก็หายากพอสมควร แต่ก็แวะเข้ามาส่องเวลาว่าง
อยากมีคนสนิทไว้ซัพพอต ในบางจังหวะของชีวิต
ชอบความสัมพันธ์แบบผู้ใหญ่ ให้เกียรติกันค่ะ
หาพี่วัยผู้ใหญ่ ภูมิฐาน ฐานะมั่นคง เป็นเจ้าของธุรกิจจะดีมากค่ะ (น่าจะมีซุ่มอยู่แถวนี้บ้างแหละ)ดูแลได้โดยไม่มีปัญหาทีหลังค่ะ
ชอบผู้ใหญ่

smuggler_xman

• Hero Member
  • People Like This 5
Re: ("-;-") จีบฉันบ้าง หากหัวใจยังว่างไม่มีใคร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2022, 11:14:43 PM »
อยากรู้จัก

RainBow.

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
Re: ("-;-") จีบฉันบ้าง หากหัวใจยังว่างไม่มีใคร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2022, 10:21:29 PM »
 **02** **06** **39**
ชอบผู้ใหญ่