ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบที่สามารถเจอกันได้บ่อยๆ ช่วยซัพพอร์ตได้บ้างค่ะ  (อ่าน 476 ครั้ง)

Pendekdee

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
หาคนไปทานข้าว ดูหนัง เดินเล่นเป็นเพื่อนค่าา
รอบนี้ดูเรื่องอะไรก็ได้ ตามใจคนจ่าย อิอิ
อยากได้แบบที่สามารถเจอกันได้บ่อยๆ ช่วยซัพพอร์ตได้บ้างค่ะ
อยู่กันแบบยาวๆไปเลยก็ดี

ขอคนไม่ถามนะคะว่าทำอะไรได้บ้างงง แค่อยากได้คนไปนั่งดูเป็นเพื่อนเฉยๆ🥺
ดูเสร็จ อยากทานข้าว กาแฟ เดินเล่น อยู่เป็นเพื่อนได้หมดค่า

ช่วงครึ่งเดือนนี้ว่างแทบทุกวันนะคะ กาปฎิทินมาได้เลย
สะดวกช่วง บ่าย-ค่ำๆนะคะ
ขอคนสะดวก ไอคอนสยาม เดอะมอลล์ท่าพระ เส้นbts/mrt นะคะ
ค่าขนม 1,500-2,000 บาทค่ะ
สนใจตามนี้ pm มาค่า จะรีบตอบกลับอย่างไวที่สุดค่าาา

***คือถ้าคอนเฟิร์มวัน/เวลานัดกันแล้ว ถึงเวลาหาย บล็อคไปแล้วนะคะ