ผู้เขียน หัวข้อ: รับงานเที่ยว​ นั่งบาร์​ชิว​ๆ​ ดูหนังทานข้าว​ พร้อมออกทุกวัน​ ตัวเล็กหุ่นดี  (อ่าน 368 ครั้ง)

Luckyingame

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
รับงานเที่ยวในกทมค่ะ​
 ไปทานข้าวไปเที่ยวดูหนังนั่งบาร์​ชิวๆได้ค่ะ ตามตกลง
พี่คนไหนสนใจสอบถาม​ได้​ค่ะ
ทานข้าว​ ดูหนัง​ อยากมีคนไปเป็นเพื่อน​ พูดคุยแก้เหงาได้ค่ะ
ชวนคุยได้พูดเก่ง​ น่ารัก​ หุ่นดี​ ไม่รับงานแรงงานนัว
สะดวกทุกวันช่วงเย็น​
นั่งบาร์​ ชิว​ๆ​ ดื่มได้ ได้ค่ะ​สะดวกอโศก​ ทองหล่อเอกมัย
เซ็นทรัลเวิล์ด​ หรือที่เดินทางบีทีเอสสะดวก
ชวนได้นะคะ​ ขอคน​สุภาพ​แอดไล​ chud​เอเจ​เอเอ็ม​ๆ​มา​ได้เ​ลยค่ะ​
ทัก​มา​ได้​เลยน้า😊🙏