ผู้เขียน หัวข้อ: หาน้องที่กำลังหรือกำลังมองหา Fwd* ครับ  (อ่าน 285 ครั้ง)

J!MMY

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หาน้องที่กำลังหรือกำลังมองหา Fwd* ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2022, 05:13:51 PM »
พี่กำลังมองหาน้องๆ น่ารักสักคนจะวัยทำงานหรือวัยเรียน
ที่อยากมีใครไว้ซัพพอร์ท หรือกำลังอยากมี fwd* เหมือนกันครับ

ส่วนจะให้พี่ช่วยเหลือกันแบบไหน .. ลองมาคุยกันได้ครับ

พี่ใจดี ... คุยง่าย แต่พี่ขอน้องที่กำลังมองหาแบบเดียวกันนะครับ

ลองมาคุยกันนะครับ

ส่งไอดีไลน์มาทางอีเมลพี่ได้เลยนะครับ

myjimus(แอท)gmail.com