ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ระยะยาว สะดวกเจอได้เรื่อยๆ 1 คนค่ะ อ่านนก่อนค่ะ  (อ่าน 600 ครั้ง)

Piplo

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
หาพี่ดูแล เจอเรื่ยๆอาทิตละ 1 วันจ่าย 5000 ค่ะ  เดือนละ15000-20000 ค่ะ  เคยมีพี่ดูแลค่ะ อยู่2'3 เดือนค่ะ ตอนนี้แยกย้ายกันแล้ว  เขามีเหตจำเป็น  หนูเบยต้องหาใหม่ค้ะ มีความมจำเป็นต้องใช้เงิน ค้ะ  สักระยะนึวค่ะ   รับคนเดียวค้ะ  ไม่มั่ว  คบกันแบบสบายๆ หนูอายุ24 ทำงานฟีแลนซ์  สะอาดไม่อ้วน ไม่ดำค่ะ  ขอคนสะดวกจริงๆ ไม่หลอก  นะคะ  หนูจำเป็นจริงๆ ไม่รับค่ะ

AAANN

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
chai_7560 ครับ