ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้เข้าเวปหลายปี ติดโควิดมีเวลาหาทางเข้าได้อีกที หาน้องดื่มด้วยพรุ่งนี้คับ  (อ่าน 285 ครั้ง)

scazzman

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ครบระยะ 10 วันเมื่อวานนี้ครับ   มัวแต่ลุ้นกลัวติดอยู่หลายปี  ติดจริง ๆ ได้พักแค่สิบกว่าวันเอง 555

มีเวลาหาทางเข้าเวปที่ไม่ได้เข้ามานานแสนนานแล้ว    เคยเจอมิตรภาพดี ๆ ในนี้อยู่พอสมควร  และเคสหนัก ๆ ที่ฉกเอาหัวใจพร้อมกระเป๋าตังค์ของพี่ข้ามแดนไปก็ยังซึ้งประทับใจแท้ทรู
 หลายอย่างเปลี่ยน ๆ ไป รวมถึงอายุของพี่ด้วย          หาน้องที่อนุญาตให้พี่เลี้ยงอาหารและเครื่องดื่มชิว ๆ เบา ๆ กันสักมื้อครับ ก่อนไปต่อ เย็นๆ ค่ำ ๆวันพรุ่งนี้  ( กลางวันขอเคลียร์งานก่อนน่ะ )
ริมแม่น้ำ  อิซากายะเบาๆ หรือร้านคราฟท์เบียร์    ทัก pm มานะครับ เดี๋ยวไลน์คุยกันได้ครับ