ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ช่วยค่ะ ด่วนวันนี้ บางเขน  (อ่าน 587 ครั้ง)

Jimi12

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 2
หาพี่ช่วยค่ะ ด่วนวันนี้ บางเขน
« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2022, 09:17:15 AM »
ต้องการด่วน 3000 ค่ะหาไม่ทันจริงไม่ได้รับงานบ่อยเพราะทำงานประจำอยู่แล้วขอพี่ที่สะดวกจำนวนนี้นะคะ นัดจริงต้องการช่วยจริง ทักมาคุยเล่นขอดูรูปแล้วหายไม่ต้องนะคะหนูจำได้ค่ะ หนูมีมารยาทไม่เหวี่ยงไม่วีนคุยได้ก็จริงแต่ยังไงก็ช่วยเคารพกติกาของหนูด้วยค่ะ ถ้าไม่โอเคก็แค่รบกวนบอกแล้วผ่านค่ะ มีรอยสักนะคะ pkts1998 ขอบคุณค่ะ