ผู้เขียน หัวข้อ: หนูขาวอวบ หน้าตาโอเค การศึกษาดีไม่สก้อย เจอกลางวันได้ เหมาะกับพี่แอบเมียมาเจอ  (อ่าน 455 ครั้ง)

Mondaygalz

• Sr. Member
  • People Like This 9
พี่คะ ช่วยดูแลหนูทีค่ะ เดือนละ 18000 แถบลาดพร้าว ขาวอวบ หน้าตาไม่ขี้เหร่ไม่สูบบุหรี่ ไม่สัก
รับแค่คนเดียวนะคะไม่อยากมั่วเซก
มีปัญหาทางการเงินจริงๆ เลยต้องมาหาคนดูแล
หนูขาวอวบ หน้าตาโอเค การศึกษาดีไม่สก้อย
สบายๆไม่เรื่องมาก สะดวกเจอช่วงกลางวัน วันธรรมดานะคะ เหมาะสำหรับพี่ ที่แอบมาหาเด็กโดยเฉพาะ ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว
ช่วยหนูทีนะคะ

Line: ihatemonday.co

drew

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
พี่อยากนัดๆ ไม่ทราบค่าขนมยังไง มีข้อตกลงอะไรบ้าง ไปรับได้ที่ไหน เวลาไหนครับ