ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเรารักใครสักคนนึง เราจะเลิกนอกกายได้ไหมครับ?  (อ่าน 4856 ครั้ง)

Ordinaryman

• Full Member
  • People Like This 23
  • I came with the wind also I gone with the wind.
Re: ถ้าเรารักใครสักคนนึง เราจะเลิกนอกกายได้ไหมครับ?
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 08, 2022, 10:46:20 AM »
พี่ๆน้องๆในนี้ส่วนใหญ่ที่นอกกายแต่ใจก้อยังรักคนที่บ้านอยู่เลย

ความรักมันอยู่กับเราแรกๆแค่ไม่เกินหกเดือนหรอกครับ ต่อมาก็อยู่เพราะความผูกพัน และต่อมาก็อยู่เพราะหน้าที่และความรับผิดชอบ
อย่าเพิ่งเห็นผม "ไร้ค่า" เพราะยังมีอีก "108ท่า" ที่คุณยังไม่ได้ลอง

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
หลายคนกลับมาเม้นท์ตอบ ไม่เห็นหน้าค่าตากันหลายปี ที่แท้อยู่ครบ อิอิ

Tutu Kop 6351

• Newbie
  • *
  • People Like This 13
  • Kop Forever
จริงๆด้วยแฮะ พี่เข้
รู้สึก ใจฟู เหมือนได้เจอะเพื่อนเก่าเลยโน๊ะ ^_^
โอกาศ ถ้าคุณมี นั่นเป็นเพราะยังไม่มีคนอื่นที่เห็น
แต่ถ้าคุณไม่คิดจะใช้มัน...มันจะเป็นแค่ อากาศ
" รีบค้นหามัน และ พยายามที่จะใช้มันซะ "