ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการพี่ช่วยเหลือค่ะ​ขอนัดจริง  (อ่าน 371 ครั้ง)

Mypresents

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 0
ต้องการพี่ช่วยเหลือค่ะ​ขอนัดจริง
« เมื่อ: สิงหาคม 24, 2022, 08:45:38 AM »
สวัสดีค่ะ​ โลมา​ อยู่​ แจ้งวัฒนะ​ ค่ะ​ อายุ30​ สูง163/55 สัดส่วน38/27/35​ไม่ได้เสริมค่้ะ​ ธรรมชาติทั้งตัว​ ทำงานบริษัทเอกชน​ เดืิอ​ดร้อนมากๆโดนโกงไป​ ต้องใช้เงินจำนวน​มากช เพื่อไปเคลียหนี้ต่่างๆ​ ต้องการคบคนเดียว​ เจอกันได้ทุกสัปดาห์​ ไปเที่ยวได้​ จ้างอื่นๆได้​ เสนอมาได้เลยค่ะ รับขายรูปลับ​ คลิบถอดเล้าโลม​ และsexphone ค่ะ​ ได้โปรดช่วยหนูด้วยค่ะ​เจ้าหนี้ล้อมเลยค่ะ​ มีหลักฐานการถูกโกงให้ดูเฉพาะผู้ที่พร้อมเจอและช่วยเหลือได้จริง​ เดินทางได้ค่ะ​ ขอบคุณมากๆค่ะ

Mypresents

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 0
Re: ต้องการพี่ช่วยเหลือค่ะ​ขอนัดจริง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2022, 08:46:30 AM »
ไลน์​ alonememy ค่ะ​ แอดมาได้เลย