ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร้องช่วยหนูทีนะคะอย่าทับถมกันเลยได้โปรด  (อ่าน 374 ครั้ง)

Mypresents

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 0
 หนูต้องหาเงินไปจ่ายหนี้นอกระบบ15000 ค่ะ  แถมตอนนี้ยังซอยแอดมิท  รพ  ตรวจสอบได้ทุกอย่าง ไม่มีเงินเลยสิ้นหวังจริงๆไม่รู้จะทำเช่นไรแล้วค่ะ  สูง163/55 ค่ะ สัดส่วน38/27/36  ค่ะ ผมยาว  ไม่เสริม  ไม่ศัล  ไม่เคยทำแบบนี้ค่ะ ได้โปรดอย่าเหยีบคนล้มแบบหนูอย่าซ้ำเติมเลยนะคะ ขอโอกาสให้หนูด้วยนะคะหนูหมดสิ้นหนทางจาิงๆ กราบขอร้องค่ะ ไลน์ Alonememy​ ค่ะ