ผู้เขียน หัวข้อ: ให้โอกาสชีวิตหนูอีกสักครั้งนะคะ หนูโดนหลอกจนไม่เหลือชิ้นดี สู้ไม่ไหวแล้วค่ะ  (อ่าน 451 ครั้ง)

Mypresents

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 0
หนูเดือดร้อนต้องการพี่ช่วย เรื่องเล็กน้อยสนับสนุนค่าร.พ. และหนี้ที่ถูกโกงค่ะ หรือ รับดูแล คบหาแบบแฟน หรือช่วยหนูเงื่อนไขใดๆก็ได้ค่ะ หนูแย่มากจริงๆค่ะ มีใบรับรอง โทรตรวจสอบได้หมดค่ะ จริงใจ หาจริงจัง เดือดร้อนจริงๆ หนูเครียดมากจริงๆ ไม่เคยรับทำแบบนี้ ให้เพื่อนช่วยโพสให้ค่ะ ไม่ใช้ยูสเซอร์หนู แต่ไลน์เป็นของหนูไลน์จริงค่ะ alonememy ชื่อไอดีไลน์หนูค่ะ ขอบคุณจากใจล่วงหน้า ขอสุภาพไม่หลอกไม่แกล้งนะคะ หนูเดือดร้อนมากจริงๆค่ะ

รบกวนแอดใหม่นะคะ ไปกดผิด กดไม่ให้เพิ่มเพื่อน เพราะตอนโดนหลอกเค้าบอกให้ปิดไพรเวท ไม่ต้องคุยกับใครแล้ว ให้ปิดไว้ค่ะ ขอบคุณค่ะ ไลน์ alonememy