ผู้เขียน หัวข้อ: ขาว สวย น่ารัก เอาใจเก่ง  (อ่าน 537 ครั้ง)

_..

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
ขาว สวย น่ารัก เอาใจเก่ง
« เมื่อ: กันยายน 03, 2022, 04:24:35 PM »
อยากหาพี่ดูแลเรื่องการเงินค่ะ  ขาวน่ารัก เอาใจเก่ง
โสด เหงาบ่อยอยากได้พี่มาไว้คุย/นัดกัน
ช่วงนี้อยู่ กทม. นัดเที่ยวหรือ ทานข้าวได้นะ
ตจว.ก็สะดวกเดินทางนะคะ ยินดีทำความรู้จักค่ะ
หามิตรภาพใหม่ๆ เผื่อได้ดูแลกัน
เฉพาะพี่40 up เท่านั้น !
เป็นคนคุยสนุก อัธยาศัยดี ถ้าคุยได้สนิทใจก็จะทะลึ่งๆหน่อย ^^  (เลือกคุยนะ ไม่ได้คุยทุกคน)
รบกวนให้เกียรติกันนะคะ ไม่เอาเปรียบกันค่า
ขาว สวย

toeds

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: ขาว สวย น่ารัก เอาใจเก่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 03, 2022, 09:40:18 PM »
แอดมาครับ