ผู้เขียน หัวข้อ: น้องคนไหนสนใจหาคนจ้างอยู่ทักมาได้ครับ ขอวัยเรียน/ทำงานนะ โซน กทม.และใกล้เคียง  (อ่าน 288 ครั้ง)

tosbkk2019

• Full Member
  • People Like This 6
น้องๆที่ Hot ค่าใช่จ่าย สามารถรับแบบครั้งก่อนได้ เจอ จ่าย จบ
ถ้าถูกใจก็นัดใหม่ได้เรื่อยๆ อนาคตจะรายสัปดาห์ หรือ เดือนลองคุยอีกทีครับ
ขอที่เป็นสาวแท้ๆ สะอาด ป้องกัน ไม่ซาดิส เรื่องไม่เยอะ หุ่นขอไม่อ้วนนะครับ  ถ้านัดจิง ก็ไปจิง จ่ายชัวร์

ถ้าเป็นไปได้ อยากได้น้องที่มีห้องพักอยู่ส่วนตัว สะดวกให้ไปหาได้ มีเวลาเจอกันได้จะดีมากๆ ครับ
หากสนใจ ลอง mail มาคุยได้ครับ ที่

tos.bk(แอด)hotmail.com

หรือไม่ก็โพสต์ ID LINE ไว้ได้จะแอดไปครับ ถ้าไม่โพสไว้ก็ติดต่อไปไม่ได้ครับ