ผู้เขียน หัวข้อ: ปลายฝนต้นหนาว หาสาวๆ แก้เหงาครับ  (อ่าน 324 ครั้ง)

Matchmaker

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 10
ปลายฝนต้นหนาว หาสาวๆ แก้เหงาครับ
« เมื่อ: กันยายน 24, 2022, 09:16:42 PM »
ตามหาน้องดูแล ช่วยเหลือกัน
อยากมีสาวๆ ไว้เป็นคู่ ให้ไม่เหงา
มองหาน้องที่ไม่เคยหา หรือไม่ได้รับงานประจำๆ 1 อัตรา
อายุไม่เกิน 24 ไม่มีสัก หุ่นไม่อ้วน
ช่วยเหลือในงบไม่เกิน 10k
หากพบกันได้เรื่อยๆ ความสัมพันธ์ระยะยาว เป็นรายเดือน ก็ลองคุยกันได้

สายกิน/ท่องเที่ยว/ถ่ายรูป ก็ดีนะครับ

ถ้าน้องสนใจ รบกวนแนะนำตัวคร่าวๆกับช่องทางติดต่อ ทางข้อความนะครับ
ขอบคุณครับ
พอ