ผู้เขียน หัวข้อ: ให้โอกาสซึ่งกันและกัน เหมาะสำหรับคนที่ไม่อยากวิ่งหาความช่วยเหลืออีกแล้ว  (อ่าน 336 ครั้ง)

ถ้าไม่ลองจะรู้จักได้ไง

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ก่อนอื่นขอแนะนำตัวเองก่อนนะครับ ผมอายุ 40 ปี เป็นเจ้าของกิจการนำเข้าเล็กๆ อยากได้คนพิเศษคนรู้ใจสักคน ซึ่งก่อนหน้านี้นานมาแล้ว น่าจะสักปีกว่าๆ ผมเคยได้โพสต์หาแต่ก็ไม่เจอสักคน และผมก็งานยุ่งๆเลยไม่ได้โพสต์หาอีกเลย พอดีช่วงนี้งานเริ่มเข้าที่เข้าทางแล้ว ก็เลยอยากจะเปิดโอกาสให้กับหัวใจตัวเองอีกซักครั้ง ผมเป็นคนเรียบๆง่ายไม่ซับซ้อนอะไรนะครับ เป็นคนสบายๆว่าไงก็ว่ากัน เลยอยากจะได้คนพิเศษรู้ใจสักคน โดยมีข้อมูลให้พิจารณาดังนี้

1. เงินเดือน เดือนละ 25,000 - 40,000 บาท (จริงๆแล้วผมก็อยากได้ความจริงใจเหมือนกันนะ แล้วให้คิดว่าเงินคือของแถมไปแล้วกัน)

2. จะต้องย้ายมาอยู่แถวสายไหม (ที่พัก ค่าน้ำ ค่าไฟ ฟรีทุกอย่าง) ข้อนี้เราคุยกันได้นะครับ

3. ผมชอบผู้หญิงผิวขาว ขาเรียว (รวมๆดูโอเคก็พอครับ) ขอช่วงอายุ 20 - 35 ปีนะครับ

4. ขอคนที่ว่างงานนะครับ ผมอยากได้เวลาอย่างเต็มที่ เพราะผมไม่ค่อยจะว่างสักเท่าไหร่ เพราะถ้าได้คนที่ทำงานอยู่ เดี๋ยวเวลาไม่ตรงกันครับ

5. ผมสามารถไปเจอได้ตลอดตราบเท่าที่ผมว่าง (แบบที่เจออาทิตย์ 2-3 ตรั้งไม่เอานะครับ)

6. ถ้าเป็นคนที่ชอบเที่ยวตามธรรมชาติก็ดี เพราะถ้าผมมีเวลาว่างมากพอ ผมก็จะพาไปเที่ยวตลอด (โดยค่าใช้จ่ายผมเป็นคนออกให้ทั้งหมดนะครับ)

7. รับเรื่องมีเซ็กส์ได้ (มีเซ็กส์ปกติทุกอย่างไม่พิสดารครับ)

*** อยากได้คนที่อยู่ด้วยแล้วสบายใจ ไว้เป็นที่พักพิงใจเวลาเหนื่อยๆจากงาน ถ้าใครสนใจที่ไอดีไลน์ไว้ในข้อความส่วนตัวนะครับ แล้วผมจะรีบติดต่อกับไปครับ ***

บางครั้งผมก็ท้อใจนะครับ หรือว่าเราจะตามหาคนที่ไม่มีจริง