ผู้เขียน หัวข้อ: โดนหลอกมาทำงาน เดือนนี้แย่และโชคร้ายมากจริงๆ เครียดมาก หาพี่ช่วยเหลือค่ะ  (อ่าน 1098 ครั้ง)

Lotso pink

• Newbie
  • *
  • People Like This 1

สวัสดีพี่ๆ ที่เข้ามาอ่านนะคะ
คือน้องเพิ่งลาออกจากบริษัทเก่า มาเริ่มงานที่ใหม่เมื่อต้นเดือนนี้ โดนบริษัทน่าเชื่อถือ และดูภาพรวมโอเค
เราเลยตัดสินใจย้ายมาทำที่นี่ โดนก่อนมาเค้าแจ้งว่าในแผนกมี 7 คน แต่น้องมาถึงตอนนี้มีแค่น้อง
กับอีกคน ซึ่งกำลังจะลาออก (มีอีกหลายคนจะทยอยลาออก) และหลายอย่างมากที่ไม่เหมือนที่บอกเราเอาไว้
และบางตำแหน่งโดนกดดันจนต้องลาออก เหมือนเราโดนหลอกมาทำงานเลยค่ะ

เครียดมาก บางวันไปแอบร้องไห้ในห้องน้ำ และออกมาทำเหมือนไม่มีอะไร
ตอนนี้แบกรับคนเดียว และโชคดีที่บริษัทอีกที่ ที่เคยสัมภาษณ์ไว้ด้วย
คอนเฟิร์มการเข้าร่วมงานมาพอดี โดยกำหนดการของเค้าคือเริ่ม 1 พ.ย. นี้

เลยตัดสินใจว่าจะแจ้งบริษัทนี้ ว่าขอทำถึงสัปดาห์หน้าเท่านั้น เครียดมากจริงๆ ค่ะ
ทำคนเดียวทุกอย่าง สัปดาห์ที่ผ่านมาเลิกดึกทุกวัน  ไม่คิดว่าจะมาเจอแบบนี้เลยค่ะ
ซวยมากจริงๆ เป็นบทเรียนเลยก็ว่าได้

หนูอยากหาพี่ช่วยเหลือค่าใช้จ่ายในเดือนนี้ เพราะช้อตจริงๆ ค่ะ ประมาณ 18,000 บาท
โดยน้องไม่สะดวกเรื่องเซ็กซ์นะคะ ส่วนนัดเจอกันตามร้านอาหารอะไรแบบนี้ได้ค่ะ ยินดีพูดคุย

ยังไงถ้าพี่คนไหนต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม ส่ง id มาไว้ น้องแอดไปคุยนะคะ

Lotso pink

• Newbie
  • *
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ib มาได้เลยนะคะ

Lotso pink

• Newbie
  • *
ลองทักมาคุยกันก่อนได้นะคะ สามารถจ้างเที่ยวน้องๆ หรือรับจ้างทำงาน อันไหนที่หนูทำได้ ยินดีที่จะทำค่า
ไม่จำเป็นต้องช่วยครั้งเดียวตามจำนวนที่หนูต้องการก็ได้นะคะ

หากเป็นจ้างเที่ยว ก็ยินดีค่ะ ครั้งละ 2,000 ไม่จำกัดเวลานะคะ อยากระบาย คลายเครียด ทักมาก่อนได้ค่ะ

tontaotaan

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ไม่พร้อมจะมีเรื่องเซ็กส์  แล้วคนที่ช่วยจะได้อะไรหรือครับ 

ถ้ายังไงให้ไลน์ไว้ได้มั้ย

Lotso pink

• Newbie
  • *
ลองทักมาคุยกันก่อนได้นะคะ
สามารถจ้างเที่ยวน้องได้นะคะ (ครั้งละ 2,000 บาท)
 จะเก็บเงินให้ได้ตามที่ต้องการค่ะ

อยากระบาย คลายเครียด ทักมาได้เลยค้า

Lotso pink

• Newbie
  • *
ไม่พร้อมจะมีเรื่องเซ็กส์  แล้วคนที่ช่วยจะได้อะไรหรือครับ 

ถ้ายังไงให้ไลน์ไว้ได้มั้ย

ส่งไลน์ไปใน ib นะคะ