Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

น้องใหม่ต้องอ่าน !

(1/3) > >>

simcity:
อยากรู้ user อะไรเป็นตะกวดแฝงตัวมา  pm ตรงถามหัวหน้าห้อง  หรือไม่ก็เข้าไปอ่านกระทู้ตะกวด ขอรูปจากเพื่อนๆ  ที่เคยไปเจอตัวมาแล้ว   ขอแนะนำว่า ให้ถามหัวหน้าห้อง หรือไป แอด fb ของ admin โดยตรง  เพื่อตัดปัญหาการแอบอ้าง ^^

kwan007:
+1 like

เห็นด้วยตามที่พี่ simcity  บอกเจ้าคะ

**26** **26**

caramel:
ดัน ดัน กระทู้ดีๆคร้า  **10**

thisisabook:
มาช่วยเชียร์กระทู้ที่มีประโยชน์ครับ **26**
ช่วยกันคนละไม้คนละมือครับสังคมจะได้ดีขึ้น **04**

simcity:
ขอบคุณสมาชิกส่วนหนึ่ง ที่เห็นด้วย ผมว่าจะได้ตัดปัญหา กระทู้ทะเลาะกัน  ต่างฝ่ายต่างอยู่  สมาชิกที่อยากหาคู่หาแฟน จ้างเที่ยว ก็ว่ากันไป   ถ้าใครทำอะไรไม่ดีไว้ มีคดีติดตัวก็ต้องรับผลกรรมของตัวเอง อาจทำให้หัวหน้าห้องงานเพิ่ม แต่ก็น่าจะทำให้สังคมในเวปน่ารื่นรมย์มากขึ้น   ใครคิดว่าตัวเองแน่แล้ว ก็ไม่ต้องปรึกษาใคร  หากินกันเอาเอง ทั้งหญิงชาย   คนดีคนเลว มีทั้งสองเพศ   โตๆกันแล้ว ก่อนด่าคนอื่นว่าหลอก  ก็ต้องหันกลับมาพิจารณาตัวเองด้วย  ขอบคุณครับ  ^^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version