ผู้เขียน หัวข้อ: จ้างเที่ยวค่าา😂  (อ่าน 2849 ครั้ง)

orange juice

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
จ้างเที่ยวค่าา😂
« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2022, 12:05:57 PM »
ถ้าพี่เหงา ลองออกเดทกะหนูป่าว ถ้าไม่ฟินก็ปวดหัวหนูไม่รับประกัน😆
รับสมัครผู้กล้ามา ซัพพอร์ต ค่าหมูกระทะ และโบท็อกซ์
กติกา : ฟิลเพื่อน ห้ามแตะตัว(หนูทุบมือหักเลยนะ)
 ถ้าพี่ไม่ชอบกินเด็ก ลองหันมาเล่นกับผู้ใหญ่จิตใจดีแบบหนูได้นะคะ
ถึงจะคุยไม่รู้เรื่องแต่ก็จะไม่ทำให้พี่เครียด(อันนี้ไม่รับประกัน)
เรทเบาๆ 2000 บาทเท่านั้น สำหรับความสวยเท่านี้ 😂 (ต่อรองเหลือร้อยสองร้อยก็ไปนะ 😂  )

อย่างอื่นอาจไม่รับประกันแต่ความสวยรับประกันว่า : ความสวยหลักร้อย( ความขี้เหร่หลักล้าน )

***ปอลอ****โพสเอาขำนะคะ แค่คิดถึงบรรยากาศเดิม พี่ๆคนเดิมๆ ที่น่าจะไม่อยู่ตรงนี้แล้ว บรรยากาศจ้างเที่ยวเมื่อก่อนมันคึกคักและสนุกดี พี่ๆใจดีนิสัยดี กินเก่ง เที่ยวเก่ง พูดเก่ง เยอะจิงๆ คิดถึงงงง❤️  ถ้าพี่คนไหนยังจำกันได้ คิดถึงเหมือนกัน ทักหนูมาในนี้ได้นะ หนูเปลี่ยนคอนแทคใหม่ อันเดิมไม่ได้ใช้แล้วงับ

Tutu Kop 6351

• Newbie
  • *
  • People Like This 13
  • Kop Forever
Re: จ้างเที่ยวค่าา😂
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2022, 01:58:45 PM »
สวัสดีครับ น้อง orange juice

เหงาไหม ?   : เพราะเหงานั่นแหละ ถึงเข้ามาท่องเทียว เดินเล่น แวะชมกระทู้น้องๆในนี้
                  เอิ่มมม... อาจจะมีปน เง.... บ้าง บางวัน บางเวลา ^_^

ผู้กล้า          : ต้องขอหยิบยืม คำแนะนำ ท่าน Quit Affairs. ที่ได้มาตอนเข้าเวปใหม่ๆ
                   "  เมื่อเจ้าต้องหลั่งเลือด(เสียเงิน) เจ้าจำเป็นต้องชนะคู่ต่อสู้(ได้ตัวหล่อนมาเป็นของแลกเปลี่ยน)เท่านั้น
                      หาไม่แล้ว เจ้าก็คงไม่ต่างอะไรจาก ลาโง่ๆ ตัวเดิมๆ "

รับประกัน      : แค่อ่านแล้วจินตนาการตาม ก้อเริ่มจะปวดหัว ตุบตับ ตุบตับ แล้วน่ะ

กินเด็ก         : เค้าว่ากัน จะเป็นอมตะ , ตั้งแต่เริ่มเข้ามาในนี้ ไม่รู้ทำไม ได้กินแต่หญ้า ไปสะเรื่อยเรยยย

ความสวย      : จะ 2,000 หรือหลักร้อย , ถ้าเราโพสต์ได้น่าอ่าน ชวนสนุกแบบนี้
                   หัวกระได(กล่อง PM) จะไม่แห้งเอานะ

บรรยากาศเดิม : คิดถึงเหมือนกันครับ สมัยที่ยังมี ห้องส่งการบ้าน ห้องนั่งเล่น ห้องศาลาคนเศร้า ...
                    สงสัยว่า พี่ กับ เรา จะหลงยุคสะแล้วม้างงงง 555
                    อ่อ ป่านนี้ น้อง orange juice น่าจะเรียนจบ MBA แล้วเน๊าะ , ขอยินดีย้อนหลังด้วยนะครับ ^_^
โอกาศ ถ้าคุณมี นั่นเป็นเพราะยังไม่มีคนอื่นที่เห็น
แต่ถ้าคุณไม่คิดจะใช้มัน...มันจะเป็นแค่ อากาศ
" รีบค้นหามัน และ พยายามที่จะใช้มันซะ "

orange juice

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2022, 08:17:23 AM »
สวัสดีค่ะพี่ Tutu Kop 6351
ขอบคุณนะคะที่จำหนูได้(พี่เป็นใครเนี่ยเรารู้จักกันมั้ย😂) ตอนนี้เรียนจบแล้วงับโผม (พี่รู้ได้ไง😝)
ใช่ค่ะเราหลงยุคแล้วโนะ 😂หลายๆอย่างเปลี่ยนไป หลายๆคนก็หายไป เหลือทิ้งไว้แค่ฟามทรงจำสีจางๆ
เหมือนเข้ามาเข้ามาแวะตามแฟนๆกลับบ้าน แต่ลืมไปตัวเองก็แทบจำใครไม่ได้เลย😂 อาศัยจำหน้าเอา
สุดท้ายนี้ ขอให้พี่tutu kop 6351 เจอเด็กดีไวๆ ประสบการจะสอนให้เราเลือกที่จะไม่กินหญ้า (กินฟางแทน)😆หยอกๆค่ะ

Tutu Kop 6351

• Newbie
  • *
  • People Like This 13
  • Kop Forever
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2022, 11:03:46 AM »
สวัสดี น้อง orange juice
ทักทายกัน ตอนสายๆ ก่อนจะทานมื้อเที่ยงน่ะ

ขอบคุณนะคะที่จำหนูได้       : เรือ่งความจำเนี่ยะะะ ผู้สูงวัยแบบพี่ ถ้าเรื่องในอดีต จำได้แม่นยำ
                                     แต่อย่าถาม ความจำระยะสั้นนะ 555

พี่เป็นใครเนี่ยเรารู้จักกันมั้ย    : เราไม่เคยคุยกัน ไม่เคยทักหากันน่ะจ๊ะ

ตอนนี้เรียนจบแล้วงับโผม     : พี่เห็นจากที่เราเคยโพสไว้ ความจำดีน่ะ
(พี่รู้ได้ไง😝)                     คงเป็นเพราะ เราเคยอยู่ใน เรดาห์ ของพี่มั้งครับ
                                    แต่ตอนนั้น พี่คงป๊อดไปหน่อย เลยไม่ได้ลองติดต่อเราน่ะ ^_^

เข้ามาแวะตามแฟนๆกลับบ้าน : ก้อยังดีนะ ถ้ามีใครให้ตามน่ะ
                                     หวังว่า เราคงไม่ถึงกับเป็น แม่เสือ นะครับ
                                     พูดถึงเรื่องนี้ รู้สึก "เส ียวสันหลัง" ขึ้นมาเลย 555

เจอเด็กดีไวๆ                    : จาก ปสก. ที่ผ่านมา
เลือกที่จะไม่กินหญ้า              สอนให้พอรู้ และเข้าใจแล้วว่า
(กินฟางแทน)                     อย่าหาเรื่องใหญ่เลยนะวิ ^_^
โอกาศ ถ้าคุณมี นั่นเป็นเพราะยังไม่มีคนอื่นที่เห็น
แต่ถ้าคุณไม่คิดจะใช้มัน...มันจะเป็นแค่ อากาศ
" รีบค้นหามัน และ พยายามที่จะใช้มันซะ "