ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณนะพี่หมี>--<  (อ่าน 2179 ครั้ง)

Pkp006

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
ขอบคุณนะพี่หมี>--<
« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2022, 11:18:17 PM »
สวัสดีค่ะ เราเป็นสมาชิกสิงอยู่ในนี้มาประมาณ7ปีได้ละ555+นานมาก
ได้พบเจอพี่ๆในนี้หลายคนแต่โชคดีเข้าข้าง ทุกคนที่เข้ามาคุยคือนิสัยดีหมดเลย...^^
และได้เริ่มจริงจังกับพี่มนุษย์หมีคนนึง นางน่าร๊ากกกก น่ารักมาก ขาวตี๋หุ่นหมี โดนใจเยย ฮ่าๆ
เราเริมต้นกันดีมากๆเลยนร้า พี่เค้าดูแลเราดี เตือนสติเราเวลาเรางอแง ซัพพอตตลอด
ส่วนตัวเราทำงานอยู่แล้วด้วย เราเลยไม่ได้งอแงด้านการซัพพอตว่าต้องมากมาย
แค่เวลาช๊อตๆพอ ฮ่าๆๆ  **34**  ก็ปกตินะที่อยู่ในนี้แล้วจะเจอแต่คนมีครอบครัว
และสิ่งที่ตามมาคือ อิชั้น เกมส์จ้าาาา >< แต๊.... ศรีภรรยาของนางโอเคกับการที่มีเรา
นางบอกว่า ชอบเราเพราะเรารู้จุดยืน ไม่งับหัวเค้า>///< เวลาผ่านไปไวมากๆเลย
ทุกอย่างเป็นไปด้วยดี แต่อยู่เรากับพี่หมีทะเลาะกัน และเราก็ดันไปโดนใจคนที่มาปลอบใจเราตอนนั้น
ทุกอย่างเลยจบลง..... แย่อยู่นะ เพราะคิดถึงเค้ามากๆเลย และวันนึง มีเฟสบุ๊คเด้งแชท
มาพร้อมรูปสาวสวยกับหนุ่มหน้าตี๋ส่งมาให้ ุพร้อมคำว่าคิดถึง งุ๊ยยยยยย คุยไม่เท่าไหร่เหยียบรถไปหาเลยคร้าาา
2ปีที่คบกัน กับ1ปีที่ห่างกันไปแบบคิดถึง จูนไวด้วยความเร็วแสง เรากับมาคบกันภายใต้การรับรู้ของศรีภรรยาเค้า
คบกันต่อได้อีกแค่ปีกว่าๆ ทุกอย่างเหมือนเดิม เค้าดีเหมือนเดิม แต่เราที่ไม่เหมือนเดิม .... เรามีคนอื่น....
เราอยากมีครอบครัว... พี่เค้าปล่อยเราไป แต่ยังดูกันอยู่ห่างๆ
วันนี้เรามีครอบครัวของเราเองพร้อมพยานรัก1คน
ในขณะเดียวกันภรรยาของพี่เค้าก็ท้องห่างจากเราไม่กี่เดือน 
ความสัมพันธ์ของเรากับพี่หมีจบลงแบบดีม๊ากๆ และลูกเรา กับลูกเค้าไปนั่งเล่นกันด้วยจ้า ฮ่าๆๆ
อย่างน้อยๆWe love gig ก็ทำให้เราได้มีโอกาสดีๆในชีวิตช่วงนึงเลยนะ
ฝากถึงสมาชิกสาวๆนร้า ีๆ อย่ารีบร้อน พี่ดีๆน่ารักก็มี อันตรายก็มีไม่ใช่ทุกคนจะโชคดีเสมอไป
ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลอะไรที่ทำให้เราต้องมาอยู่ในนี้ การรักตัวเองสำคัญสุดนร้าาา **38**