ผู้เขียน หัวข้อ: นานมากแล้ว น้องสาวคนไหนที่มองหาคนsupport หรือแค่เหงาๆ อยากคุยกัน ทักมาได้ครับ  (อ่าน 581 ครั้ง)

CoConuTu

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
ตามที่พูดเลยครับ ไม่ได้เข้ามาโพสต์นานเหมือนกัน เพราะมีน้องที่สนิทใจกันมาพักใหญ่แล้ว

ที่สุดถึงเวลาต้อง move on กันไป หลังจากผ่านมาสักพัก เลยอยากทำความรู้จักใครอีกสักครั้ง

น้องสาวคนไหนที่มองหาคนดูแล หรือsupport เรื่องไหนลองทักมาคุยกันได้นะครับ ไม่แน่ใจเหมือนกันว่ามันจะตรงกันมั๊ย แต่แค่ลองคุยกันก่อนก็ดีแล้ว

หรือหากมีน้องคนไหนแค่ว่างๆ เหงาๆ อยากมีคนคุยกันบ้างในช่วงเวลานี้ หรืออยากออกไปไหนทำอะไรบ้าง และมันตรงกัน ก็ถือเป็นโชคดีของพี่ครับ

หากยังไงลอง ทักมาคุยกันได้นะครับ ลองมาคุยกันได้ครับ