ผู้เขียน หัวข้อ: หนูหาพี่ช่วยเหลือด่วนมากๆค่ะ 7000 ขาวโอโม่น่ารัก อก36b น่ารักน่นอนงับ  (อ่าน 228 ครั้ง)

mimewnaka

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
หนูหาพี่ใจดีที่ช่วยเหลือหนูได้ 7,000 นะคะ ต้องใช้เงินด่วนมากๆค่ะ ขอคนที่นัดได้จริง นัดแล้วพร้อมมาเลย ไม่คุยเล่นนะคะ

สะดวกแถวเดอะมอลล์บางแค สมุทรสาคร และใกล้เคียงค่ะ

นน/สส : 50+/160

สัดส่วน :36/26/36 (รูปร่างสมส่วน ไม่อ้วน ไม่ผอม)

อวบนิดๆ อกแท้ 36คับบีเลยค่ะ

ผิวขาวมากๆค่ะ ไม่มีรอยสัก

หนูเป็นผู้หญิงหน้าน่ารัก ขาวหมวย สไตล์พริตตี้ค่ะ

หมายเหตุ: ถ้าพี่ชอบน้องน่ารักใสใส หรือคมๆดุดุหนูคงไม่ใช่สเป็กพี่นะคะ

ขอพี่ที่สามารถช่วยหนูได้จริง มีเมตตาต่อหนู สุภาพ ช่วยเหลือหนูด้วยนะคะ เดือดร้อนมากๆเลยค่ะ

ขออนุญาติโปรโมทอีกนิดนะคะ คือน้องฟิตมากๆรับประกันค่ะ

ติดต่อทางไลน์นะคะ id line : (แอท)316whvfp