ผู้เขียน หัวข้อ: ลองมาคุยกันดูนะคะ😊  (อ่าน 518 ครั้ง)

Pendekdee

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
ลองมาคุยกันดูนะคะ😊
« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2022, 02:07:13 PM »
หาเพื่อนเที่ยว ทานข้าว/ ดูหนัง ค่า
อันนี้ขอฟีลเพื่อน พี่ น้องค่ะ🥺 มาทำความรู้จักกัน
ค่าขนม 2,000 บาทค่ะ หาเรื่อยๆเลยยย

หรือถ้าพร้อมช่วย 30,000 ก็โอเคค่ะ
หาแค่คนเดียว และอาจจะเดือนเดียว เพราะมีความจำเป็นจริงๆ
หาแค่คนเดียวนะคะ อยากได้ที่คุยแล้วลงตัวกันที่สุดค่ะ

นัดเส้น bts/mrt ได้หมดค่ะ ไกลไปขอผ่านนะคะ
ถ้าคอนเฟิร์มนัดแล้ว ขอค่าเดินทางก่อน 300 บาทนะคะ
ถ้าตรงนี้ใครยังไม่สะดวก ผ่านก่อนได้เลยค่ะ
ขอแบบทักมาคุยกันสุภาพๆหน่อยนะคะ ห้วนเกินไม่ไหวค่ะ

***ที่เคยคอนเฟิร์มนัดแล้วถึงเวลาหาย บล็อคไปแล้วนะคะ