ผู้เขียน หัวข้อ: สาวออฟฟิต หากิ๊กวัย 40+ คบกันดูแลกัน เน้นความสบายใจ  (อ่าน 256 ครั้ง)

Tangmo-melon

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
หาพี่ชายใจดีวัย 40 up ดูแลช่วยเหลือกันได้ คบกันแนวกิ๊ก สปอร์ต ซัพพอร์ทได้ค่อยแอดนะคะ 

นิสัยดี คุยสุภาพ อยู่ด้วยแล้วสบายใจไม่ก้าวก่าย วุ่นวายเรื่่องส่วนตัว รับได้หากพี่มีครอบครัวแล้ว ทำงานแล้วนะคะ ชอบเด็กๆผ่านได้เลยค่ะ 

ขอพี่ที่ไม่ซีเรียสเรื่องเวลา หรือ ระยะทางในการเจอ อยากคบกันไปเรื่อยๆ แบบสบายใจค่ะ 

มาคุยกันค่ะ ID Line : tangmo-melon