ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อ เซ็งๆ ครับ อยากมีเพื่อนคุย  (อ่าน 1948 ครั้ง)

isopthera

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
เบื่อ เซ็งๆ ครับ อยากมีเพื่อนคุย
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2022, 09:53:21 PM »
อยากมีเพื่อนคุย แต่ยังไม่ถึงขั้นอยากหาใครมารับงาน
จ้างเที่ยวก็คงได้ แต่มันไม่ว่างสักที ทำแต่งานจนจะเป็นบ้าตายละครับ

ไปเวปอื่นๆ เห็นน้องๆเรียกเรทดูแลแล้วก็รู้สึกว่า คงต้องทำงานเก็บเงินก่อน ไม่งั้นน้องๆ คงไม่อยากให้เราดูแลแน่ๆ

ใครว่างๆ แอดมาคุยกันได้ครับ คุยเล่นคุยปรึกษาได้หมดเลยครับ