ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาลุงๆพี่ๆ ที่เคยเจอ แค่อยากจะขอบคุณตลอด9ปี  (อ่าน 2902 ครั้ง)

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
คิดถึงสมาชิกร่วมเว็บ....
ไม่รู้ล้มหายตายจากกันไปหรือยัง...
....อยากเจอค่ะ...
บรรยากาศเก่าๆ  ร้านเก่าๆ
(กว่าจะเข้ามาอ่านกัน  ... คงข้ามปีใหม่ไปแล้ว)
ปล. ยืมแคปชั่นมาจากตาลุงในกระทู้นึง

สวัสดีค่ะ แวะเข้ามา แว๊บมา ขอบคุณเว็บนี้
แต่เว็บก็เปลี่ยนไปเยอะนะ
ถือว่าเป็นกระทู้ไว้เม้ามอยแล้วกัน
   ขอบคุณจากใจ จากนั้นถึงวันนี้
ไม่สามารถเอ่ยชื่อได้ ตลอด9ปีที่เราเคยเจอกัน หรือเคยเจอแต่จำชื่อไม่ไ่ด้
สุดท้ายนี้ก็จำไมไ่ด้อยู่ดีว่า จำนวนกี่คน กี่ครั้งที่เราเจอกัน
      สาธุให้พี่ที่รู้จักฉันเห็นกระทู้นี้ด้วยเถอะ

รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

Nuekmaiork

• People Like This 870
Re: ตามหาลุงๆพี่ๆ ที่เคยเจอ แค่อยากจะขอบคุณตลอด9ปี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2022, 01:41:16 AM »
 **04** **04**

อยากได้...ลุง...คนไหนบ้างครับ

( ป่านนี้..กลายเป็น..คุณปู่...ไปหมดแล้วหละ)

**30** **30**

myman

• Full Member
  • People Like This 61
Re: ตามหาลุงๆพี่ๆ ที่เคยเจอ แค่อยากจะขอบคุณตลอด9ปี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2023, 09:08:40 PM »
ใช่ครับเว็บเปลี่ยนไปมากไม่เหมือนเดิมแล้ว
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

Sphynx

• *
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2023, 05:03:29 PM »
**04** **04**

อยากได้...ลุง...คนไหนบ้างครับ

( ป่านนี้..กลายเป็น..คุณปู่...ไปหมดแล้วหละ)

**30** **30**

นั่นสิ  ยังไงก็ขอบคุณมิตรภาพ และทุกท่านจากเว็บนี้
เวลาผ่านไป พิจารณาขึ้นได้ ก็แค่ทำปัจจุบันให้ดีที่สุด
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

Sphynx

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2023, 05:04:34 PM »
ใช่ครับเว็บเปลี่ยนไปมากไม่เหมือนเดิมแล้ว

ขอบคุณค่ะ ไม่เหมือนเดิมจริงๆค่ะ
จดจำไว้แค่สิ่งดีงามค่ะ