ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ใหญ่40+ โสด นิสัยดี อบอุ่น ชอบท่องเที่ยว หาน้องเป็นเพื่อนคุย เที่ยว ไม่เน้นx  (อ่าน 164 ครั้ง)

mafia_giggog

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
พี่เป็นผู้ใหญ่ วัยทำงานครับ มีหน้าที่การงานมั่นคง
นิสัยดี อบอุ่น พร้อมรับฟัง ให้คำแนะนำที่ดี คอยสนับสนุน ให้กำลังใจได้
ชีวิตยังโสดครับ ชอบท่องเที่ยว อยากหาน้องไว้เป็นเพื่อนคุย เพื่อนเที่ยว
ไม่เน้นเรื่องเซ็กส์ แค่ขอความสบายใจให้กันก็พอครับ
พี่ถ่ายรูปเก่งนะ จะเน้นกินเน้นเที่ยว บอกกันได้
ค่าใช้จ่ายพี่ออกทุกอย่าง หากน้องต้องการให้ช่วยเหลือ ก็เติมให้ได้บ้างตามเหมาะสม

ลองพูดคุย ทำความรู้จักกันก่อนได้ครับ
ถูกใจก็พร้อมจับมือกันไประยะยาวครับ
ชีวิตเรา ยังไงก็ต้องการคนที่ "รัก" เรา จริงไหมครับ :)

ไลน์พิมพ์ติดกัน : a t h e n p s n
ยินดีที่ได้รู้จักครับ