ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสาวคนไหนที่มีปัญหาใช้จ่าย จะระยะสั้นหรือยาวลองคุยกันนะครับ ค่ำนี้นัดได้ครับ  (อ่าน 183 ครั้ง)

DamePP

• Full Member
  • People Like This 6
ตามที่โพสต์เลยครับ น้องสาวคนไหนที่มีปัญหาค่าใช้จ่าย หรืออยากได้คนช่วย
หรืออยากได้ค่าขนม หรือยังไง ลองทักมานะครับ

พี่จะสะดวกแน่ๆ คือวันนี้ครับ ช่วงค่ำๆไป น้องคนไหนสะดวกแถวไหนยังไงลองทักมาคุยกันนะครับ

น้องคนไหนที่สนใจแบบไหน ลองเสนอมาได้เลยครับ ลองคุยกันดูก่อน เผื่อว่าตรงกันครับ

ในขั้นแรก พี่สะดวกให้ได้ ถึง5000 ในการนัดครั้งแรกครับ และหากสนใจระยะยาว เราคุยกันได้ครับ
พอดีเวลามันลงตัวแบบนี้พอดี ยังไงหากสะดวกลองทักมาครับ thon02tb ขอบคุณครับ