ผู้เขียน หัวข้อ: หาน้องเดือดร้อนค่าใช้จ่ายต่างๆ สนใจลองคุยตกลงรายละเอียดกันก่อนได้ครับ  (อ่าน 178 ครั้ง)

tosbkk2019

• Full Member
  • People Like This 6
สาวคนไหน ที่ยังเป็นสาวแท้ๆ ที่มีความเดือดร้อน หาคนช่วยเหลือตามความจำเป็น ติดต่อมาคุยกันได้นะครับ เผื่อมีโอกาสช่วยเหลือกัน

ถ้าเป็นไปได้ อยากได้น้องที่มีห้องพักอยู่ส่วนตัว สะดวกให้ไปหาได้ มีเวลาเจอกันได้จะดีมากๆ ครับ
หากสนใจ ลอง mail มาคุยได้ครับ ที่

tos.bk(แอด)hotmail.com

หรือไม่ก็โพสต์ ID LINE ไว้ได้จะแอดไปครับ ถ้าไม่โพสไว้ก็ติดต่อไปไม่ได้ครับ​​​​​​​​