ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆที่กำลังมองหน้าน้อง เน็ตไอดอล เชิญทางนี้ค้า📍💗  (อ่าน 154 ครั้ง)

Howlong

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
พี่ๆที่มองหาน้อง เน็ตไอดอล เรทสูงเชิญทางนี้ค่ะ
บริการรับจัดหาเด็กเอ็นเตอร์เทน มีตั้งแต่เรท6000-40000++ เพื่อนทานข้าว เพื่อนเที่ยว VIP มีสาวสวยถึงสวยมากเกรดAAA ดารา เน็ตไอดอล เพื่อนทานข้าวเพื่อนเที่ยว น้องดื่มไวน์เป็นเพื่อน น้องควงคู่ไปงาน น้องออกเดท ทุกโซนทุกจังหวัด

Line :(แอท)Jvc1070w (มีแอท)

➡️ แอดแล้วส่งรายละเอียด วัน / เวลา / สถานที่ / เรทที่ต้องการ

ถ้ายังไม่สะดวกใช้น้องสามารถเข้ากลุ่มดูน้องๆได้ จะมีน้องเยอะกว่ามีค่าใช้จ่าย

สำหรับลูกค้าใหม่เฟิร์มต้องมัดจำก่อนเท่านั้นค่ะ(เพราะบางคนมาขอดูรูปน้องเล่น)

📍ขอรับเฉพาะลูกค้าที่ไม่หาเด็กหลายทางหลายModeling ค่ะ

📍ขอหาทางเดียวไม่ขอดูรูปเล่น ขอพร้อมจอง
มัดจำ 10% ของค่าตัวเด็กนะคะ

(เลือกรูปเสร็จ พร้อมมัดจำส่งเครดิตจ้า)

เรามีสาวๆให้เลือกกว่า 1,000++
มีหลายกลุ่ม 300++
การันตรีงานดีทุกคน ด้วยประสบการณ์ในวงการมากกว่า5ปี

Engfah Modeling 💗

ID:(แอท)JVC1070W (มีแอท)