ผู้เขียน หัวข้อ: หาดูแลค่ะ อวบระยะสุดท้าย (ระยะสุดท้ายจริงๆ) 😂  (อ่าน 314 ครั้ง)

นางเงือกน้อย

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
วัยทำงานอวบระยะสุดท้าย
ไม่สวยเหมือนนางฟ้า  พี่ที่คาดหวังเรื่องหน้าตาผ่านได้เลยค่ะ **26**
เดือดร้อนมาก พร้อมเจอพรุ่งนี้

ขอพี่ที่ชัดเจนนะคะไม่โอเคแยกย้ายได้เลย ไม่มีปัญหา แค่สละเวลามาเจอตัวจริงก็พอ ไม่เรียกร้องค้าเสียเวลาไดๆ เลี้ยงกาแฟแก้วเดียวพอ 🥺

tibbie33 

Eldest

• Hero Member
  • People Like This 106
  • A Happy One
Re: หาดูแลค่ะ อวบระยะสุดท้าย (ระยะสุดท้ายจริงๆ) 😂
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2023, 03:16:53 PM »
ขอไอดีไลน์ครับ ไม่ก็แอดมา kingping05
คนมีทุกข์สุขอยู่ร่วมจำพราก จันทร์มีมืดสว่างกลมแหว่งเว้า
ความรักไม่มีเหตุผล คนต่างหากที่พยายามหาเหตุผล ทั้งที่มันไม่จำเป็น