Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เดือดร้อนจริง! แต่กลับถูกผู้ใหญ่ในนี้หลอก ใครช่วยได้บ้างค๊ะ

(1/3) > >>

varasinee:
ลงโพสปัญหาว่าเดือดร้อนจริงๆ **01** แต่กลับถูกโกหกว่าจะเลี้ยงให้ความหวังกัน ถึงกับไม่รับงานที่ใหนเลย
เพราะเห็นว่ามีคนเลี้ยงแล้ว ซื่อสัตย์กับคนที่ดีกับเรา **21** ไม่ได้ทำงานนี้ประจำ เพิ่งถูกแนะนำให้ทำตอนเดือดร้อน
ไม่ได้โกหก และ ตอแหล แต่หลอกกันแบบนี้  **07** แย่มากๆ ทุกวันนี้ปัญหายังมารุมเร้าอีก ใครช่วยได้บ้างค๊ะ
polfa88(แอท)hotmail.com

varasinee:
ผู้ใหญ่ในนี้ มีดีบ้างใหมค๊ะ ที่จะช่วยเหลือจริงๆ ไม่ใช่หลอกกัน รับไม่ได้ เห็นคนเดือดร้อน เป็นที่ระบายความใคร่เพียงอย่างเดียว
ถ้ามีทางอืนที่ดี จะไม่ทำแบบนี้เลย **26**

dinooowater:
การก้าวเส้นทางนี้  ไม่ได้โรยด้วยกลีบกุหลาบหรอกนะครับ

bda380k:
คุยกันหน่อยได้มั้ยอยากช่วย -455-4015

oldman:
ผมก็โดนหลอกเหมือนกันครับ บอกว่าจะให้ดูแล ขอรายเดือน2หมื่น ผมจ่ายเงินไป 25000 ก่อนแล้ว และบอกว่าเจอกัน อาทิตย์ละ2 ครั้ง ผ่านไป 2 อาทิต เจอกัน ครั้งเดียว ชั่วโมงครึ่ง อ้างโน่น อ้างนี่ ไม่สบาย ทำการบ้านกับเพื่อน แม่ไม่สบาย ไปงาพญาติ ไม่สะดวก ที่สำคัญนัดแล้ว ปล่อยให้ไปรอ แล้วบอกว่าหลับเพลิน จนลืม ไม่เปิดเสียงโทรศัพท์ ต่างๆนาๆ พอเจอหน้า(ครั้งเดียว) ขอตังเพิ่ม ไม่ได้ทำตามที่รับปากเลย ว่าจะมีไปกินข้าวดูหนังกัน เสา อาทิต ไปเดินห้าง ไม่มีเลย สรุปต้องจบ ซึ่งผมเคยคิดจะดูแล ยาวๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version