ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าเล่นตัว  (อ่าน 1794 ครั้ง)

nanena

• Full Member
  • People Like This 14
อย่าเล่นตัว
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2023, 09:49:50 AM »
สวัสดียามเช้าบรรยากาศลมผ่านหน้าที่หน้าต่างบานหนึ่ง นั่งมองไปทองฟ้าแล้วทำให้นึกถึงคนรัก ที่ชอบตื่นนอนก่อนเป็นประจำ มานั่งทำกับข้าว ข้างๆเตียงนอน เพื่อปลุกให้ตื่น ได้กลิ่นกับข้าวก็ต้องรีบลุกมาอาบน้ำ ด้วยความเหนื่อยจากงานที่ทำ ไม่สมารถที่จะสื่อสารผ่านไลน์ ติดต่อกันไม่ได้ตั่งหลายปีแล้ว คิดถึงนะ แม้ว่าเค้าจะไม่ได้เก่งทุกเรื่อง แต่เค้าก็เก่งแค่งาน ไม่เก่งกับความรักนัก เว็บแห่งนี้ทำให้เรามาเจอกัน แม้ว่าเราไม่เจอกัน แต่รู้ว่าตัวยังอยู่ที่นี้เพื่อช่วยคน เค้าขอบคุณที่ได้พบกันนะ  เค้ากลับบ้านแล้วนะ ที่กทม.วุ่นวาย เค้าอยู่คนเดียวก็สู้ไม่ไหว ถ้าไม่มีตัวแล้ว ขอโทษนะที่ผ่านมาเค้าเสียใจกับการที่เราได้พยามยามที่จะประคองรักกัน เค้ายอมรับมาเค้ามาดูคนที่รักทุกวัน โดยแปลงร่างเป็นสาวสวย ตัวคงจำเค้าไม่ได้ก๋เลยนั่งทานกับเค้าทุกวัน แม้ว่าตัวคงไม่รู้ว่าแฟนตัววันนั้นที่ด่าทุกวันว่าไม่สวยเลย แต่กลับประสบความสำเร็จมากมายจากสิ่งที่ตัวสอนเค้านะ ขอบคุณเว็บแห่งนนี้ที่เราได้พบกัน เค้ายังใช้เบอร์เดิมนะ ถ้าคิดถึงก็โทรมานะ เค้าขอโทษที่แกล้งบอกว่าไม่รัก และแอบปิดการติดต่อทุกช่อทางที่ผ่านมา เพื่อต้องการให้ตัวรู้นะ ว่าเค้าเหนื่อยกับใจที่ตัวนอกใจเค้า เค้าเลยเข้ามาพบและปลอมตัวเข้ามาในนี้เพื่อต้องการพบกับคนที่รักอีกครั้ง **26**

nanena

• Full Member
  • People Like This 14
Re: อย่าเล่นตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2023, 10:18:52 AM »
จดหมายจากน้องคนหนึ่งนะครับ ที่ฝากผมส่งถึงคนที่มำร้ายน้องของผม น้องของผมต้องเข้ารับรักษาตัวที่โรงพยาบาลกระทันหันเพราะคนที่เค้ารัก แฟนก็ไม่มาดูแล ผมสงสารน้องจึงไม่ให้คิดต่อกันนี้เป็นข้ ความที่ผมจะส่งให้อ่านสุดท้ายนะครับ ผู้ชายอะไรครับ อยากตัวน้องผมเพราะแค่เค้าสวย แค่จิตใจเค้างดงามมาก คนที่ทำร้ายผมต้องชดใช้ไปคลอดชีวิตนะครับ น้องผมเป็นลูกสาวนักธุรกิจทั่ยอมทอ้งสมบัติ เพื่อให้ทุกคนในนี้มามากแล้ว น้องผมทรมานมาพอแล้ว กับการกระทำของคุณ คุณต้องการในสิ่งที่ได้ไปมากแล้ว นั้นคือใจของน้องผม น้องผมไม่ยอมใคร แค่คุณก็พยายามเข้ามาเพื่อทำร้ายเค้า คุณควรเป็นผู้ชายไหมครับ ขอให้ทุกคนที่อยู่ในนี้ดูให้ดีๆนะครับ ผู้ชายที่ดีไม่ควรทำแบบนี้นะครับ ผมขอใช้คำไม่สุภาพนะครับ ผมรับน้องกลับมาแล้วนะครับ คุณกลับไปพิจารณานะ จะมีแฟนควรดูแลยังไง คำพูดอะไรกับเค้ามาบาง น้องผมยอมให้แฟนนอนกับคนอื่นมานานแล้วครับ ผมจะดูแลน้องของผม แล้วคุณจะต้องชดใช้ไปตลอดชีวิตนะครับ ผมยืมโทรศัพท์น้องเข้ามาพิมพ์เพื่อให้คุณรู้ว่าผมจะไม่ยอมอีกแล้ว