ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณพี่ทีี่ส่งข้อความมาให้อ่าน  (อ่าน 1668 ครั้ง)

nanena

• Full Member
  • People Like This 14
ขอบคุณพี่ทีี่ส่งข้อความมาให้อ่าน
« เมื่อ: มีนาคม 30, 2023, 05:33:13 PM »
ขอขอบคุณการแข่งขัน ผู้ชนะตำแหน่งแฟนได้พบกันในนี้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณลุง และพี่ๆที่เป็นกำลังใจในกาาต่อสู้คูู่แข่งที่ผ่านมา เว็บแห่งนี้ได้สร้างเรื่องราวความรักระหว่างเราสองคนมาพอสมควร เราได้พบกันและกำลังจะแต่งงานกันในไม่ช้า ขอบคุณเว็บและเรื่องราวขิงเราสองคนที่ส่งให้ทุกคนรู้ว่า เว็บจ้างเที่ยว ทำให้ได้พบกับคนที่รัก ที่รอกันมานานหลายปี ด้วยความเข้าใจ จึงต้องเข้ามาคุยกับพี่ไปในนี้ แต่ละคน แฟนได้เป็นคนที่สือสัตย์จากการที่เราสองคนต้องการดูว่าจำเรื่องราวของเราได้ไหม อยากแบ่งปันคำพูดมี่แหนเข้ามาปกป้องไว้ ไม่ให้ผู้ชายที่ต้องการตัวไป อยู่ในอ้อมแขนเป็นที่เรียบร้อยแล้ว หวังว่าทุกคนที่เล่นเว็บแห่งนี้จะพบกับเรื่องราวดีๆของเราสองคนนะค่ะ เราคบกันมา 6 ปี จากเว็บแห่งนี้ เวลาจึงพิสูจน์รักแท้ ขอให้ทุกคนที่อยู่ในนี้เจอเรื่องราวดีๆ เหมือนเราทั้งสองคนนะค่ะ ขอบคุณลุงและพี่ๆ ที่ช่วยชีวิตไว้นะค่ะ ขอให้ทุกคนเจอกับสิ่งดีๆนะค่ะ ระยะทางไกลแค่ไหน ถ้าใช่คู่แท้ก็เจอกัน สุดท้ายนี้ถ้าเป็นคนดีก็พบคนดี จริงใจต่อกันสำคัญที่สุด