ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เจอคนที่ได้รู้จักจากบอร์ดเมื่อ หลายปีมาแล้ว รู้สึกดีมากกกกก  (อ่าน 2383 ครั้ง)

Random99

• Full Member
  • People Like This 5
สวัสดีครับ มาแชร์ประสบการณ์ให้ฟังครับ
หลังจากที่ฝังตัวอยู่ในบอร์ดนี้มานาน ก็โพสท์ไปเรื่อย คุยไปเรื่อย เจอคนดีดีก็เยอะ ได้เจอน้องคนนึง รู้จักกันมาหลายปีแล้วจากโพสท์ที่ชวนกันทานข้าว ได้เจอกันสองสามครั้ง ไม่ค่อยได้เจอกัน ต่างคนต่างมีภาระทางบ้าน
วันนี้บังเอิญไปเจอกันในงานนึง ถ่ายรูปเซลฟี่กัน กลับมานั่งดูรูปวนไปวนมา รู้สึกดีมากครับ

เป็นความรู้สึกดีดีที่ได้จากการเล่นเว็บนี้ครับ สิ่งที่ใช้ไปก็คือความจริงใจ และเวลาครับ

ใครที่อยากจะเจอกันทำความรู้จักกัน ไม่มีเรื่องจ้าง มีแต่ความรู้สึกดีดีให้กัน ทักมาได้ครับ ความรู้สึกดีดี มีค่ามากกว่าเงินมากครับ

ขอให้ทุกคนได้เจอคนดีดี มิตรภาพดีดีครับ คนที่อยากทำความรู้จักกัน ทักมาได้ครับ อาจจะเป็นคนที่ทำให้รู้สึกปลอดภัย ทำให้การอยู่ในโลกใบนี้ง่ายขึ้นอีกนิดนึงก็ได้ครับ

line id: alreadyexisted

JetXD

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
อยู่นานจริงๆ ครับ

คุณมีความจริงใจ ตรงไปตรงมา และคงจะนิสัยดีมากๆ นะครับ

ขอให้มีเพื่อนที่ดีเยอะๆ นะครับ

thaninza

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
เคยเจอเหมือนกันเมื่อปีที่แล้ว แต่บอร์ดที่นี่ไม่เหมือนเมื่อก่อน คิดถึงก็เข้ามาหาดูแต่ปีหลังๆมาไม่เหมือนเดิม

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
ใช่ค่ะ คิดถึงพี่ที่ชวนไปบางแสนด้วยกัน
ละก็ให้เอาเพื่อนๆ และเด้กๆไปด้วย
ละก็จริงเดี๋ยวนี้ เว็ป ไม่ค่อย มีอะไรน่าสนใจ
แอบอิจฉาพี่ ที่ ยังเจอคนที่เคยเจอ
หนู อยากเจอมั่งจัง🤣 คิดถึงพี่ๆ ที่เคยชวนเที่ยว
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ