Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

10 ปีแล้วสินะ ที่อยู่บอร์ดนี่

<< < (3/3)

crocodile:
จำไม่ได้ว่ากี่ปีแล้ว และไม่ได้เข้ามานานแค่ไหน แต่ยังจำพาสเวิร์ดได้ 555

แต่มีหลักฐานอยู่บ้าง เช่นกระทู้นี้

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=50134.0

จะมาบอกว่า เขี้ยวยังแหลมคมอยู่นะ

kdevil:

--- อ้างจาก: crocodile ที่ ตุลาคม 12, 2023, 11:52:27 PM ---จำไม่ได้ว่ากี่ปีแล้ว และไม่ได้เข้ามานานแค่ไหน แต่ยังจำพาสเวิร์ดได้ 555

แต่มีหลักฐานอยู่บ้าง เช่นกระทู้นี้

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=50134.0

จะมาบอกว่า เขี้ยวยังแหลมคมอยู่นะ

--- End quote ---

55555+ ชาละวัน จะเป็น เพนกวินได้อย่างไร!!!

Nuekmaiork:

--- อ้างจาก: milky_way_y ที่ สิงหาคม 02, 2023, 10:27:25 PM ---ไม่คิดว่าจะมีพี่ๆ ที่อยู่มานานเป็น 10 ปีแล้วแวะเข้ามาเดินเล่นในที่แห่งนี้กันอยู่ เพราะพี่ยูสดังๆ หรือพี่ที่ชอบลงการบ้านให้อ่านก็ไม่ได้เข้ามาแล้ว เวปเปลี่ยนไปมากจริงๆ จากเมื่อก่อน เวปที่เคยมีสีสรร มีกระทู้การบ้านให้ได้อ่าน กระทู้คุยเล่น กระทู้อกหัก เดี๋ยวนี้ไม่มีเลย มิตรภาพดีๆ บางทีอาจจะไม่หลงเหลืออยู่แล้วก็เป็นไปได้นะ...คิดถึงบรรยากาศวันวาน

ไม่ได้เข้ามาเลย...

อยากเขียนเรื่องราวให้อ่านอีกนะครับ..แต่ปลดเขี้ยวเล็บแล้ว

คิดถึงเพื่อนทุกคน

cupid:

--- อ้างจาก: Nuekmaiork ที่ ธันวาคม 26, 2023, 02:03:51 AM ---
--- อ้างจาก: milky_way_y ที่ สิงหาคม 02, 2023, 10:27:25 PM ---ไม่คิดว่าจะมีพี่ๆ ที่อยู่มานานเป็น 10 ปีแล้วแวะเข้ามาเดินเล่นในที่แห่งนี้กันอยู่ เพราะพี่ยูสดังๆ หรือพี่ที่ชอบลงการบ้านให้อ่านก็ไม่ได้เข้ามาแล้ว เวปเปลี่ยนไปมากจริงๆ จากเมื่อก่อน เวปที่เคยมีสีสรร มีกระทู้การบ้านให้ได้อ่าน กระทู้คุยเล่น กระทู้อกหัก เดี๋ยวนี้ไม่มีเลย มิตรภาพดีๆ บางทีอาจจะไม่หลงเหลืออยู่แล้วก็เป็นไปได้นะ...คิดถึงบรรยากาศวันวาน

อยากเขียนเรื่องราวให้อ่านอีกนะครับ..แต่ปลดเขี้ยวเล็บแล้ว

สวัสดีครับ นึกถึงเสมอครับ

milky_way_y:

--- อ้างจาก: Nuekmaiork ที่ ธันวาคม 26, 2023, 02:03:51 AM ---

สวัสดีค่ะลุงนึก  **26** ถึงไม่มีกระทู้การบ้านให้ลง อย่างน้อยก็มาอัพเดทชีวิตก็ได้ค่ะ เผื่อบางคนที่รู้จักลุงนึกแวะเวียนเข้ามาเดินเล่น จะได้รู้ว่าชีวิตสบายดีหรือมีความสุขกับชีวิตในตอนนี้รึเปล่า 😊

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version