ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการพี่ดูแล เดือดร้อนด่วน เชียงใหม่ค่ะ  (อ่าน 253 ครั้ง)

Waw

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ต้องการพี่ที่สามารถช่วยเหลือหรือดูแลได้ค่ะ 20,000 บาท/เดือน เจอกันได้อย่างน้อยสัปดาห์ละ 1-2 ครั้งค่ะ ต้องการใช้เงินด่วนค่ะ อายุ 26 ค่ะ หมวย รูปร่างอวบ ผิวขาวเหลือง ไม่มีรอยสัก โสด ไม่เคยแต่งงาน ไม่เคยมีลูกค่ะ เรียบร้อย การศึกษาพอใช้ได้ (โท) สนใจทักมาทาง pm นะคะ

Waw

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: ต้องการพี่ดูแล เดือดร้อนด่วน เชียงใหม่ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2023, 03:33:11 PM »
ยังไม่ได้พี่ดูแลนะคะ