ผู้เขียน หัวข้อ: รับงานจ้างเที่ยวค่ะ เฟลนลี่ขอพี่จริงใจนัดจริงนะคะ  (อ่าน 304 ครั้ง)

MagicSong111

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
ปุกาศตามหาพี่ใจดีพาไปหม่ำข้าวหม่ำหนมหวาน ถ้าพี่ต้องการความหวานพร้อมเป็นน้ำตาลให้ได้ค่าาา เป็นคนขี้อ้อนคุยเก่งและยินดีเป็นพลังบวกๆดีๆให้พี่ได้ค่ะ ให้เป็นที่ปรึกษา เป็นคนพิเศษกับช่วงเวลาดีๆทักมาได้เบยน๊า ขอพี่ที่ซับพอร์ทได้ดี ดูแลเทคแคร์กัน ไม่รับงานประเภทอื่น รับแค่งานเที่ยวนะคะ เป็นเด็กดีค่ะไม่ดื้อไม่งอแง เที่ยวกันแบบสบายใจ เพราะน้องไม่มีใครมาหวงแหน ไม่ต้องกลัวเรื่องแฟนค่า โสด100% ไม่ทักมาคุยเล่นนะคะ ขอคนจริง2023ค่าา ขอพี่สายชิวสายเปย์สบายๆ มีความเป็นผู้ใหญ่ยิ่งดีมากค่ะ  41  **39**  **36**   ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะ มาแค่ช่วงเวลาหนึ่งเท่านั้น ฝากไอดีไว้ได้เลยค่า สะดวกจาเข้ามาตอบน๊าา ต้องการพี่สนับสนุนน๊า กำลังเก็บทุนไปเรียนสร้างอาชีพค่า

Tommy359

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ID 1114156